ของหวาน
180
นาทีแท่งกราโนล่าแบบไม่มีข้าวโอ๊ตและไม่มีกลูเตน (การทำอาหารสะอาด)
ค่าใช้จ่าย $15, บันทึก $10
180
นาทีChef John's Chocolate Energy Bars
ค่าใช้จ่าย $15, บันทึก $5
15
นาทีแท่งชีส
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $10
45
นาทีบาร์ข้าวโอ๊ตสตรอว์เบอร์รี่สำหรับมื้อเช้า
ค่าใช้จ่าย $8, บันทึก $5
35
นาทีแท่งข้าวโอ๊ตบลูเบอร์รี่สำหรับมื้อเช้า
ค่าใช้จ่าย $8, บันทึก $12
5
นาทีพุดดิ้งข้าวกล้องกับลูกพีช
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $7
35
นาทีข้าวต้มสวีเดนอบ
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $15
60
นาทีข้าวต้มมัด I
ค่าใช้จ่าย $8, บันทึก $5
16
นาทีพุดดิ้งข้าวมะพร้าว-ส้มแบบ Instant Pot
ค่าใช้จ่าย $5.5, บันทึก $10
23
นาทีBrown Rice Raisin Pudding
ค่าใช้จ่าย $7.5, บันทึก $8
450
นาทีพุดดิ้งข้าวที่ครีมมี่ที่สุด
ค่าใช้จ่าย $7.5, บันทึก $20
7
นาทีพุดดิ้งข้าวพร้อมหญ้าฝรั่นและกระวาน
ค่าใช้จ่าย $4.5, บันทึก $5.5
40
นาทีพุดดิ้งข้าวช็อกโกแลต-ส้ม
ค่าใช้จ่าย $7.5, บันทึก $10
100
นาทีพุดดิ้งข้าวกล้อง
ค่าใช้จ่าย $8.5, บันทึก $10
30
นาทีพุดดิ้งข้าวสไตล์นิวฟาวด์แลนด์
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $10
20
นาทีพุดดิ้งข้าวกับอินทผลัม
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $6
55
นาทีPumpkin Rice Pudding
ค่าใช้จ่าย $7, บันทึก $8
60
นาทีพุดดิ้งข้าว V
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $3
35
นาทีพุดดิ้งข้าวสไตล์ครีมบรูเล่
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $5
85
นาทีSwedish Rice Pudding
ค่าใช้จ่าย $6, บันทึก $10