อเมริกัน
35
นาทีไอศกรีมวอลนัทเมเปิ้ล
ค่าใช้จ่าย $12.5, บันทึก $7.5
330
นาทีคัสตาร์ดวานิลลาแช่แข็ง
ค่าใช้จ่าย $8.5, บันทึก $7.5
55
นาทีไอศกรีมชีสเค้กบลูเบอร์รี่
ค่าใช้จ่าย $15, บันทึก $25
360
นาทีไอศกรีมไม่ต้องปั่นง่าย
ค่าใช้จ่าย $12, บันทึก $8
30
นาทีไอศกรีมเนยถั่ววอลนัท
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $5
254
นาทีไอศกรีมขวดเมสัน
ค่าใช้จ่าย $4.5, บันทึก $3.5
20
นาทีMom's Cajun Hush Puppies
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $8
15
นาทีQuick and Easy Hush Puppies
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $5
10
นาทีHush Puppies
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $10
20
นาทีSimple Hush Puppies
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $10
15
นาทีVicki's Hush Puppies
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $8
220
นาทีGrandma's Thanksgiving Noodles
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $8
80
นาทีเส้นพาสต้าสำหรับวันขอบคุณพระเจ้า
ค่าใช้จ่าย $7.5, บันทึก $12
250
นาทีDad's Lima Bean Soup with Ham Bone
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $10
30
นาทีซุปปูแมริแลนด์
ค่าใช้จ่าย $25, บันทึก $15
65
นาทีพายแบล็กเบอร์รี่
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $12
40
นาทีการต้มปู
ค่าใช้จ่าย $35, บันทึก $20
100
นาทีซุปถั่ว
ค่าใช้จ่าย $12, บันทึก $8
50
นาทีมันเทศอบง่าย
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $15
25
นาทีเตลาเพียอบง่าย
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $15